ร่วมการประชุม ติดตามรับชม "การมอบนโยบายเตรียมความพร้อมก่อนเปิดภาคเรียน ปีการศึกษา 2567 "เรีนนดี มีสุข" โโพสต์เมื่อ : 25 เม.ย. 2567 เวลา 10:16 น. IP: 1.20.156.140
![](images/startline.png) วันที่ 23 เมษายน 2567 เวลา 13.00 น. ดร.ชัชวาล อาราษฎร์ ผอ.สพป.กาฬสินธุ์ เขต 3 พร้อมด้วย รอง ผอ. สพป.กาฬสินธุ์ เขต 3 ผอ.กลุ่ม, ศึกษานิเทศก์, ผู้บริหารสถานศึกษา และบุคลากรทางการศึกษา ในสังกัด ร่วมการประชุม ติดตามรับชม "การมอบนโยบายเตรียมความพร้อมก่อนเปิดภาคเรียน ปีการศึกษา 2567 "เรีนนดี มีสุข" โดย พล ต.อ. เพิ่มพูน ชิดชอบ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ ประธานการประชุม, ว่าที่ ร้อยตรี ธนุ วงษ์จินดา เลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน และผู้บริหารระดับสูง สพฐ. ผ่านระบบ Video Conference และโปรแกรม Zoom Meeting ทั้งนี้ เพื่อรับมอบนโยบายการเตรียมความพร้อมก่อนเปิดภาคเรียน ปีการศึกษา 2567 และนโยบายสำคัญเร่งด่วน ณ ห้องประชุมหยาดผึ้ง สพป. กาฬสินธุ์ เขต 3 |