การดำเนินกิจกรรมเคารพธงชาติ-ร้องเพลงชาติ, ไหว้พระ- สวดมนต์ เพื่อแสดงออกถึงความจงรักภักดีต่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ โพสต์เมื่อ : 26 ธ.ค. 2566 เวลา 16:05 น. IP: 1.20.156.140
![](images/startline.png) 11:41 Sumeth.P วันที่ 25 ธันวาคม 2566 เวลา 08.20 น. ดร.ชัชวาล อาราษฎร์ ผอ.สพป. กาฬสินธุ์ เขต 3 มอบหมายให้ นายชัยณรงค์ ฤทธิ์วงค์ รอง ผอ.สพป. กาฬสินธุ์ เขต 3 เป็นประธานการดำเนินกิจกรรมเคารพธงชาติ-ร้องเพลงชาติ, ไหว้พระ- สวดมนต์ เพื่อแสดงออกถึงความจงรักภักดีต่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ พร้อมด้วย รอง ผอ.สพป. กาฬสินธุ์ เขต 3 ผอ.กลุ่ม, ศึกษานิเทศก์, บุคลากรทางการศึกษา ในสังกัด ร่วมกิจกรรมทั้งนี้ ประธาน มอบแนวทางการปฏิบัติราชการ, เร่งรัดการดำเนินโครงการฯ ให้เสร็จสิ้นตามกำหนดเวลาและการดูแลหน้าที่เวรยามรักษาความปลอดภัย ณ บริเวณหน้าอาคารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ประถมศึกษากาฬสินธุ์ เขต ๓
13:55 Sumeth.P รูป |