โครงการ "ทำดีด้วยหัวใจ ถวายเป็นพระราชกุศล เข้าวัดทำบุญ พัฒนาจิต ด้วยศีล 5" ณ วัดรังสีปาลิวัน บ้านโพน อำเภอคำม่วงจ.กาฬสินธุ์โพสต์เมื่อ : 27 มี.ค. 2566 เวลา 14:34 น. IP: 1.20.156.140
![](images/startline.png) นที่ 24 มีนาคม 2566 เวลา 07.30 น. นายสุริยะ ใจวงษ์ ผอ. สพป.กาฬสินธุ์ เขต 3 พร้อมด้วย รอง ผอ.สพป. กส.3, ศึกษานิเทศก์, ผอ.กลุ่ม, บุคลากรทางการศึกษา ร่วมทำบุญตักบาตรพระสงฆ์ ณ วัดศิริมงคล ทั้งนี้ นายวัฒนะ บุตรสุวรรณ์ ผอ. รร. ชุมชนโพนพิทยาคม ประธานกลุ่ม รร.แพรวาคำม่วง, คณะผู้บริหาร, ครู, บุคลากรทางการศึกษา สังกัดกลุ่ม รร.แพรวาคำม่วง ร่วมกิจกรรม ทำบุญตักบาตรพระสงฆ์ โครงการ "ทำดีด้วยหัวใจ ถวายเป็นพระราชกุศล เข้าวัดทำบุญ พัฒนาจิต ด้วยศีล 5" ณ วัดรังสีปาลิวัน บ้านโพน อำเภอคำม่วงจ.กาฬสินธุ์ |