ประธานการฌาปนกิจศพ คุณตาใบ ศรีณะพรม โพสต์เมื่อ : 21 พ.ย. 2565 เวลา 09:30 น. IP: 1.20.156.140
![](images/startline.png) วันที่ 17 พฤศจิกายน 2565 เวลา 18.00 น. นายสุริยะ ใจวงษ์ ผอ.สพป.กาฬสินธุ์ เขต 3 มอบหมายให้ นายชัยณรงค์ ฤทธิ์วงศ์ รอง ผอ.สพป.กาฬสินธุ์ เขต 3 เป็นประธานการฌาปนกิจศพ คุณตาใบ ศรีณะพรม บิดา ดร.สุชัญญา เยื้องกลาง ศึกษานิเทศก์ สพป.กส.3 พร้อมด้วย เร.ปิยพงศ์ สุ่มมาตย์ รอง ผอ.สพป. กส,3, ศึกษานิเทศก์, ผอ.กลุ่ม, และคณะศึกษานิเทศ, ผอ.กลุ่ม, ผู้บริหารสถานศึกษา, ครู, บุคลากรทางการซึกษา,ญาติผู้วายชนม์ ให้การต้อนรับ ร่วมพิธีฌาปนกิจฯ ประธานรับศีล, ถวายซองปัจจัย, ทอดผ้ามหาบังสุกุล, วางดอกไม้จันทร์, ร่วมส่งดวงวิญญาณผู้วายชนม์ สู่สรวงสวรรค์ ณ วัดอุทัยวราราม อ.คำม่วง จ.กาฬสินธุ์ |